|
วันที่ 20 สิงหาคม 2562 นางสมพิศ ปัญญาชนวัฒน์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี พร้อมเภสัชกรจากกลุ่มงานคุ้มครองผู้บริโภคฯ ได้เข้าร่วมโครงการธารน้ำใจท้องถิ่นไทยเลี้ยงอาหารกลางวันแก่ผู้ต้องขัง เฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก โดยมีนายณรงค์ รักร้อย ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธาน ทำการแจกอาหาร สิ่งของเครื่องใช้และยารักษาโรค ที่เรือนจำจังหวัดอุทัยธานี |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 21 สิงหาคม 2562 |
|
|