![](images/b.gif) |
วันที่ 26 สิงหาคม 2562 เวลา 09.30 น.เขตสุขภาพที่ 3 จัดเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้และมอบรางวัล รพ.สต.ติดดาว ต้นแบบ 5 ดาว (The Best) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2562 ที่จังหวัดกำแพงเพชร โดยมีสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดกำแพงเพชรเป็นฝ่ายจัดงาน ในส่วนของจังหวัดอุทัยธานีอุทัยธานี นพ.ธีรสุทธิ ปีตวิบลเสถียร ในนาม CUP สว่างอารมณ์ ขึ้นรับมอบป้าย รพ.สต.ระดับ 5 ดาว และนางกาญจนา มากวงษ์ ผอ.รพ.สต.บ้านดอนหวาย อ.สว่างอารมณ์ รับมอบโล่เกียรติยศ (The Best) จาก นพ.บุญชัย ธีระกาญจน์ ผู้ตรวจราชการสาธารณสุขเขตสุขภาพที่ 3 โดยภายในงานมีผู้แทน รพ.สต.ระดับ 5 ดาวจากอุทัยธานีและอีกทั้ง 5 จังหวัด เข้าร่วมเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้พร้อมจัดบูธแสดงผลงานกันอย่างสมเกียรติ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 26 สิงหาคม 2562 |
|
![](images/b.gif) |