![](images/b.gif) |
วันที่ 2 พฤศจิกายน 2562 นพ.สุชิน คันศร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการฝ่ายแพทย์และพยาบาล ในการแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 36 รอบคัดเลือกนักกีฬาภาค 2 หรือ อุทัยธานีเกมส์ ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 22 พฤศจิกายน ถึง 1 ธันวาคม 2562 โดยผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย โรงพยาบาลอุทัยธานี โรงพยาบาลพรินซ์อุทัยธานี โรงพยาบาลชุมชน และสำนักงานสาธารณสุขอำเภอทุกแห่ง เพื่อแบ่งหน้าที่และความรับผิดชอบในการดูแลสุขภาพนักกีฬาตามตารางการแข่งขันได้อย่างมีประสิทธิภาพต่อไป |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 5 พฤศจิกายน 2562 |
|
![](images/b.gif) |