![](images/b.gif) |
กลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ร่วมกับศูนย์อนามัยที่ 3 นครสวรรค์ และ สปสช.เขต 3 นครสวรรค์ จัดการประชุมชี้แจงแนวทางการดำเนินงานตัวชี้วัดงานผู้สูงอายุ การบันทึกข้อมูลงานผู้สูงอายุ โปรแกรม 3 C ของกรมอนามัย, โปรแกรม LTC ของสำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ, โปรแกรม LTC Uthai thani โดยวิทยากรจากศูนย์
อนามัยที่ 3 และ สปสช.เขต 3 นครสวรรค์ ซึ่งผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้รับผิดชอบงานผู้สูงอายุของโรงพยาบาล, สาธารณสุขอำเภอ และรพ.สต. ทุกอำเภอ รวม 50 คน ทั้งนี้ผู้เข้าร่วมประชุมได้รับความรู้และฝึกทักษะการบันทึกข้อมูล
ร่วมแรงร่วมใจ และเตรียมพร้อมสำหรับการทำงานพัฒนาผู้สูงวัยเป็นหลักชัยของสังคม เมื่อวันที่ 13 พฤศจิกายน 2562 เวลา 13.00 - 16.30 น. ณ ห้องประชุม 1 สสจ.อุทัยธานี
|
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 15 พฤศจิกายน 2562 |
|
![](images/b.gif) |