![](images/b.gif) |
วันที่ 14 พฤศจิกายน 2562 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุม 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นพ.สุชิน คันศร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการฝ่ายแพทย์และพยาบาล ในการแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 36 รอบคัดเลือกนักกีฬาภาค 2 หรือ อุทัยธานีเกมส์ ที่จะจัดขึ้นระหว่างวันที่ 22 พฤศจิกายน ถึง 1 ธันวาคม 2562 โดยผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย โรงพยาบาลอุทัยธานี โรงพยาบาลพรินซ์อุทัยธานี โรงพยาบาลชุมชน-สำนักงานสาธารณสุขอำเภอทุกแห่ง และมูลนิธิกู้ภัย เพื่อแบ่งหน้าที่และความรับผิดชอบลงรายละเอียดใน 32 ชนิดกีฬา เพื่อการดูแลสุขภาพนักกีฬา ตามตารางการแข่งขันได้อย่างมีประสิทธิภาพต่อไป |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 15 พฤศจิกายน 2562 |
|
![](images/b.gif) |