![](images/b.gif) |
วันที่ 20 พฤศจิกายน 2562 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุม 3 สสจ.อุทัยธานี นพ.ปรารถนา ประสงค์ดี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ได้เป็นประธานการประชุมผู้บริหารระดับหัวหน้ากลุ่มงานและสาธารณสุขอำเภอ เรื่องการบริหารงานบุคคล และกระบวนการติดตามตัวชี้วัดต่างๆ ของงาน ที่ผู้เข้าร่วมประชุมล้วนเกี่ยวข้องและต้องประสานงานกัน เพื่อให้ขับเคลื่อนกิจกรรมสาธารณสุขปีงบประมาณ 2563 ได้บรรลุตามเกณฑ์และตัวชี้วัดต่อไป |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 20 พฤศจิกายน 2562 |
|
![](images/b.gif) |