![](images/b.gif) |
วันที่ 21 พฤศจิกายน 2562 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นพ.ปรารถนา ประสงค์ดี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ได้เป็นประธานนำบุคลากรของ สสจ.อุทัยธานีทุกคนทำกิจกรรมการประกาศเจตนารมณ์การต่อต้านการทุจริตของส่วนราชการภายใต้หัวข้อ ?สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานีใสสะอาด ร่วมต้านทุจริต? (Uthai Thani Provincial Public Health Office Zero Tolerance) ประจำปีงบประมาณ 2563 |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 22 พฤศจิกายน 2562 |
|
![](images/b.gif) |