![](images/b.gif) |
จังหวัดอุทัยธานีทำการมอบประกาศรับรองแก่โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลพื้นที่ต้นแบบการจัดบริการอาชีวอนามัยให้แก่แรงงานในชุมชน (คลินิกสุขภาพเกษตรกร) ประจำปี 2562 โดย นพ.ปรารถนา ประสงค์ดี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เมื่อวันที่ 29 พฤศจิกายน 2562 ในที่ประชุมคณะกรรมการวางแผนและประเมินผล สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี อันได้แก่ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองไผ่ และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหลุมเข้า |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 3 ธันวาคม 2562 |
|
![](images/b.gif) |