![](images/b.gif) |
วันที่ 5 ธันวาคม 2562 เวลา 07.00 น. นายแพทย์ปรารถนา ประสงค์ดี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี พร้อมด้วยหัวหน้ากลุ่มงาน และเจ้าหน้าที่ในสังกัดสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เข้าร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตร (ข้าวสาร อาหารแห้ง ) ณ บริเวณห้าแยกวงเวียนวิทยุ อำเภอเมือง จังหวัดอุทัยธานี และเวลา 08.00 น.เข้าร่วมพิธีถวายพานพุ่มราชสักการะ ถวายราชดุดี และถวายบังคม ณ อาคารสำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดอุทัยธานี น้อมรำลึกถึงพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันพ่อแห่งชาติ ประจำปี 2562 |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 6 ธันวาคม 2562 |
|
![](images/b.gif) |