![](images/b.gif) |
วันที่ ๑๖ - ๑๗ ธันวาคม ๒๕๖๒ นายแพทย์กิตติชัย อุรุวรรณกุล นายแพทย์เชี่ยวชาญ โรงพยาบาลอุทัยธานี ประธานที่ปรึกษาทีมพี่เลี้ยงงานคุณภาพโรงพยาบาล นำทีมเครือข่ายพี่เลี้ยงคุณภาพ Quality Learning Network : QLN จังหวัดอุทัยธานี ลงพื้นที่ช่วยเตรียมความพร้อมมาตรฐานระบบงานสำคัญของโรงพยาบาลห้วยคต โดยนายแพทย์วศิน โพธิ์พฤกษ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลห้วยคต ได้ให้การต้อนรับ และ พญ.นุชนารถ เกิดศรี นำเสนอระบบงานสำคัญ ตามหลัก 3P (Purpose Process Performance) และลงพื้นที่หน้างาน ให้คำปรึกษาแนะนำ แก่บุคลากรโรงพยาบาลห้วยคต
|
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 19 ธันวาคม 2562 |
|
![](images/b.gif) |