![](images/b.gif) |
วันที่ 17 ธันวาคม 2562 นายแพทย์สุชิน คันศร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดงานวันคนพิการสากลจังหวัดอุทัยธานี ประจำปี 2562 ภายใต้แนวคิด สร้างการมีสาวนร่วม เสริมความเป็นผู้นำคนพิการ สู่เป้าหมายการพัฒนาที่ยั่งยืน ณ อาคารสวนน้ำเฉลิมพระเกียรติ(บึงพระชนก) อำเภอเมือง จังหวัดอุทัยธานี โดยนายณรงค์ รักร้อย ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานในพิธี |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 20 ธันวาคม 2562 |
|
![](images/b.gif) |