![](images/b.gif) |
โรงเรียนบ้านห้วยเปล้า อ.ลานสัก จ.อุทัยธานี ได้รับเกียรติบัตรเป็น โรงเรียนต้นแบบในการดำเนินงานโรงเรียนรอบรู้ด้านสุขภาพ ประจำปี 2562 ด้านสุขภาพเด็กนักเรียนแบบองค์รวม โดยผู้บริหารโรงเรียนได้เข้ารับมอบเกียรติบัตร จากแพทย์หญิงพรรณพิมล วิปุลากร อธิบดีกรมอนามัย ภายในงานประชุมเชิงปฏิบัติการสัมมนาวิชาการสร้างมูลค่านวัตกรรมสุขภาพเด็กวัยเรียนวัยรุ่น ระดับภาคเหนือ ปีงบประมาณ 2563 ระหว่างวันที่ 17-19 ธันวาคม 2563 ณ โรงแรมเชียงใหม่ออร์คิด จ.เชียงใหม่ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 20 ธันวาคม 2562 |
|
![](images/b.gif) |