![](images/b.gif) |
วันที่ 27 ธันวาคม 2562 เวลา 09.00 น. นายแพทย์สมเกียรติ ขำนุรักษ์ สาธารณสุขนิเทศ เขตสุขภาพที่ 3 ตรวจเยี่ยมความพร้อมการป้องกันอุบัติเหตุจราจร ในช่วงปีใหม่ ปี 2563 ที่โรงพยาบาลอุทัยธานี โดยมี นพ.ปรารถนา ประสงค์ดี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นพ.สุรชัย โชคครรชิตไชย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลอุทัยธานี นำผู้บริหาร และหัวหน้ากลุ่มงานที่เกี่ยวข้อง ให้การต้อนรับ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 2 มกราคม 2563 |
|
![](images/b.gif) |