![](images/b.gif) |
25 ธันวาคม 2562 เวลา 09.00 น. นายธนิศร์ วงศ์ปิยะสถิตย์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมป้องกันและบรรเทาสาธารณภัยจัดพิธีเปิดกิจกรรมรณรงค์ป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลปีใหม่ พ.ศ. 2563 และวันป้องกันอุบัติภัยแห่งชาติประจำปี 2562 ภายใต้แนวคิดและคำขวัญว่า"ขับรถมีน้ำใจรักษาวินัยจราจร" เมื่อวันที่ 25 ธันวาคม 2562 ณ ลานสุพรรณิการ์ หน้าศาลากลางจังหวัดอุทัยธานี อำเภอเมืองอุทัยธานี โดยศูนย์อำนวยการความปลอดภัยทางถนนจังหวัดอุทัยธานี โดยมีประชาชน หัวหน้าส่วนราชการ ชาวสาธารณสุขอุทัยธานีและหน่วยงานที่เกี่ยวข้องร่วมในกิจกรรมจำนวนมาก |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 2 มกราคม 2563 |
|
![](images/b.gif) |