![](images/b.gif) |
วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 07.45 น.จังหวัดอุทัยธานี นำโดย นายณรงค์ รักร้อย ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี นายอลงกต วรกี รองผู้ว่าราชการจังหวัด นายแพทย์ปรารถนา ประสงค์ดี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี และนายแพทย์สุรชัย โชคครรชิตไชย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลอุทัยธานี หัวหน้าส่วนราชการ พร้อมคณะเจ้าหน้าที่ ร่วมกันปฏิบัติการจิตอาสาเราทำความดีเพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ เดินรณรงค์ออกให้ความรู้เรื่องโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา พร้อมแจกหน้ากากอนามัย และเจลล้างมือ ให้แก่ประชาชน และผู้ค้า ในบริเวณตลาดเช้าลานสะแกกรัง เขตเทศบาลเมืองอุทัยธานี เพื่อลดความเสี่ยงของการระบาดในพื้นที่จังหวัดอุทัยธานี |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 12 กุมภาพันธ์ 2563 |
|
![](images/b.gif) |