![](images/b.gif) |
วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2563 เจ้าหน้าที่จากสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เจ้าหน้าที่จากปศุสัตว์จังหวัด
อุทัยธานี และเจ้าหน้าที่เรือนจำจังหวัดอุทัยธานี ร่วมกันดำเนินการตรวจสอบคุณภาพวัตถุดิบอาหารและสารปนเปื้อน
ในอาหาร ที่ใช้ในการปรุงประกอบอาหารในเรือนจำ เพื่อเป็นการเฝ้าระวังการปนเปื้อนของฮอร์โมนไทรอยด์ในวัตถุดิบ
อาหารและสารปนเปื้อนในอาหาร ในโครงการราชทัณฑ์ปันสุข
|
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 13 กุมภาพันธ์ 2563 |
|
![](images/b.gif) |