![](images/b.gif) |
นายณรงค์ รักร้อย ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี มอบหมายให้ นายแพทย์ปรารถนา ประสงค์ดี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานเปิดโครงการอบรมอาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ เชี่ยวชาญด้านผู้สูงอายุ จังหวัดอุทัยธานี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2563 โดยมี นางอรุณี เต็งสุวรรณ์ พัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดอุทัยธานี เป็นผู้กล่าวรายงานการดำเนินโครงการในครั้งนี้ จัดขึ้นเมื่อวันที่ 12-13 กุมภาพันธ์ 2563 (หลักสูตรอบรม 12 ชั่วโมง ภาคปฏิบัติ 6 ชั่วโมง) ณ ห้องประชุมโรงพยาบาลหนองฉาง อำเภอหนองฉาง จังหวัดอุทัยธานี |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 17 กุมภาพันธ์ 2563 |
|
![](images/b.gif) |