![](images/b.gif) |
วันที่ 17 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมทางไกล สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นายแพทย์ปรารถนา ประสงค์ดี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี พร้อมคณะผู้บริหารได้เข้าร่วมการประชุมทางไกล (Video Conference) ศูนย์ปฏิบัติการฉุกเฉินด้านการแพทย์และสาธารณสุข กรณี โรคไวรัสโคโรนา 19 (COVID-19) ร่วมกับทางส่วนกลาง ณ ศูนย์ปฏิบัติการฉุกเฉินด้านการแพทย์และสาธารณสุข ชั้น 7 อาคาร 5 สำนักงานปลัดกระทรวง โดยมีนายแพทย์สุขุม กาญจนพิมาย ปลัดกระทรวงสาธารณสุขเป็นประธาน |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 18 กุมภาพันธ์ 2563 |
|
![](images/b.gif) |