![](images/b.gif) |
วันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 10.00 น. ณ ศาลาการเปรียญวัดทุ่งสามแท่ง ตำบลประดู่ยืน อำเภอลานสัก นายณรงค์ รักร้อย ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานเปิดบริการหน่วยเคลื่อนที่แพทย์อาสาสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ครั้งที่ 2 ประจำปี 2563 โดยมี นพ.ปรารถนา ประสงค์ดี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นพ.สุรชัย โชคครรชิตไชย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลอุทัยธานี ให้การต้อนรับ มีทีมแพทย์และบุคลากรจาก โรงพยาบาลลานสัก โรงพยาบาลอุทัยธานี สสจ.อุทัยธานี และจาก รพ.สต.ในสังกัดสำนักงานสาธารณสุขอำเภอลานสักร่วมให้บริการ มีประชาชนเข้ารับบริการเป็นจำนวนมาก
|
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 20 กุมภาพันธ์ 2563 |
|
![](images/b.gif) |