![](images/b.gif) |
วันที่ 18 - 19 กุมภาพันธ์ 2563 เจ้าหน้าที่กลุ่มงานคุ้มครองผู้บริโภคและเภสัชสาธารณสุข (สสจ.อุทัยธานี) ร่วมกับเจ้าหน้าที่จากศูนย์ดำรงธรรมจังหวัดอุทัยธานี , กอ.รมน. , พาณิชย์จังหวัดอุทัยธานี และอุตสาหกรรมจังหวัดอุทัยธานี ร่วมกันออกตรวจสอบการจำหน่ายหน้ากากอนามัยและเจลล์แอลกอฮอล์ล้างมือภายในร้านค้าต่างๆ โดยดำเนินการสำรวจในพื้นที่ทั้ง 8 อำเภอ ภายในจังหวัดอุทัยธานี เพื่อตรวจสอบราคาจำหน่ายและคุณภาพของผลิตภัณฑ์หน้ากากอนามัยและเจลล์ล้างมือ
|
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 24 กุมภาพันธ์ 2563 |
|
![](images/b.gif) |