![](images/b.gif) |
ประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี
วันจันทร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2563 เวลา 09.30 น.นายแพทย์ปรารถนา ประสงค์ดี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ณ ห้องประชุม 1 ผู้ร่วมประชุมประกอบด้วยผู้บริหาร หัวหน้ากลุ่มงาน และผู้รับผิดชอบงาน เป็นการประชุมเพื่อติดตามความก้าวหน้าของภาระงานที่ได้ดำเนินการอยู่ในหัวข้อต่างๆ รวมทั้งด้านการบริหารงานสาธารณสุข เพื่อควบคุมกำกับให้ภารกิจบรรลุสู่เป้าหมาย เป็นการสืบเนื่องไปในแต่ละเดือน
|
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 25 กุมภาพันธ์ 2563 |
|
![](images/b.gif) |