![](images/b.gif) |
วันพุธที่ 18 มีนาคม 2563 เวลา 15.00 น. ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ ศาลากลางจังหวัดอุทัยธานี นายณรงค์ รักร้อย ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการโรคติดต่อจังหวัดอุทัยธานี ครั้งที่ 2 โดยมอบหมายให้นายแพทย์ปรารถนา ประสงค์ดี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี พร้อมด้วยนายแพทย์สุชิน คันศร นายแพทย์เชี่ยวชาญด้านเวชกรรมป้องกัน นายแพทย์สุรชัย โชคครรชิตไชย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลอุทัยธานี นางจินตนา พูลสุขเสริม รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี และนายทวีป สมัครการไถ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานีด้านบริหารและเจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบกลุ่มงานควบคุมโรคติดต่อ ดำเนินการจัดการประชุมเพื่อขอมติ การพิจารณา(ร่าง) ประกาศ/ข้อสั่งการ ตามมติคณะรัฐมนตรีในการควบคุมการแพร่กระจายเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 ในจังหวัดอุทัยธานี |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 19 มีนาคม 2563 |
|
![](images/b.gif) |