![](images/b.gif) |
วันพฤหัสบดีที่ 14 พฤษภาคม 2563 ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นายทวีป สมัครการไถ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เป็นผู้แทนหน่วยงานในการรับมอบผลิตภัณฑ์ทำความสะอาดจากเจลแอลกอฮอล์ ขนาด 50 ml. จำนวน 6,745 ขวด โดยผู้แทนจากบริษัท Thai Beverage Group มอบแก่กระทรวงสาธารณสุขและอาสาสมัครสาธารณสุขประจำหมู่บ้าน มีเป้าหมายเพื่อความปลอดภัย และเพิ่มประสิทธิภาพการปฏิบัติงาน ป้องกันการระบาดของโควิด-19 โดยบุคลากรสาธารณสุข และ อสม.ภายในจังหวัดอุทัยธานี
|
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 15 พฤษภาคม 2563 |
|
![](images/b.gif) |