![](images/b.gif) |
วันที่ 4 มิถุนายน 2563 เวลา 18.00 น.สมเด็จพระมหาวีรวงศ์ เลขานุการเจ้าพระคุณสมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปรินายก ได้เดินทางมาเป็นประธานในพิธีมอบเครื่องยังชีพตามพระดำริ ให้แก่ผู้ได้รับผลกระทบจากการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัส COVID-19 จำนวน100 ราย ณ ศาลาอเนกประสงค์ วัดหนองขุนชาติ โดยมีเจ้าหน้าที่สาธารณสุขจากสำนักงานสาธารณสุขอำเภอหนองฉาง โรงพยาบาลหนองฉาง และ รพสต.หนองสรวง ร่วมตรวจคัดกรองผู้เข้าร่วมกิจกรรม |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 5 มิถุนายน 2563 |
|
![](images/b.gif) |