![](images/b.gif) |
วันอังคารที่ 9 มิถุนายน 2563 เวลา 07.30 น. นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี มอบหมายให้ นายทวีป สมัครการไถ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นำคณะจ้าหน้าที่ เข้าร่วมในพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาอานันทมหิดล พระอัฐมรามาธิบดินทร เพื่อน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณ โดยมี นายณรงค์ รักร้อย ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานในพิธี ณ ลานสุพรรณิการ์ หน้าศาลากลาง จังหวัดอุทัยธานี |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 9 มิถุนายน 2563 |
|
![](images/b.gif) |