![](images/b.gif) |
วันที่ 11 กันยายน 2563 เวลา 13.00 น. กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ได้จัดการประชุมคณะกรรมการสาธารณสุขจังหวัด ครั้งที่ 1/2563 โดยมีนายอลงกต วรกี (รองผู้ว่าราชการจังหวัดฯ) เป็นประธาน พร้อมด้วยนายแพทย์ปรารถนา ประสงค์ดี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นายแพทย์สุชิน คันศร นายแพทย์เชี่ยวชาญด้านเวชกรรมป้องกัน และคณะกรรมการรวมทั้งผู้ทรงคุณวุฒิเข้าร่วมประชุม เพื่อสรุปผลการดำเนินงานด้านสิ่งแวดล้อม จังหวัดอุทัยธานี ปี 2563 และวางแผนการดำเนินงานด้านสิ่งแวดล้อม จังหวัดอุทัยธานี ปี 2564 |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 14 กันยายน 2563 |
|
![](images/b.gif) |