![](images/b.gif) |
วันพุธที่ 28 ตุลาคม 2563 เวลา 08.30 น. ณ ห้องประชุมมหาชนก สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ภญ.จินตนา พูลสุขเสริม เภสัชกรเชี่ยวชาญ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุมพัฒนาเสริมสร้างความสุขในการทำงาน โดยมีสาระสำคัญเพื่อกลั่นกรองกิจกรรมที่มีความเหมาะสมและเป็นไปได้เช่น การลดความเครียดต่องาน ความสุขจากการออมและการจัดการทางการเงิน ความสุขทางจิตและสมาธิ การเชื่อมความสัมพันธ์ที่ดีต่อกัน พัฒนาสุขภาพร่างกาย และการอบรมพัฒนาความรู้ โดยมีการมอบหมายให้สำรวจความต้องการของสมาชิกเพื่อนำมาประมวลและพิจารณาดำเนินการต่อไป |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 29 ตุลาคม 2563 |
|
![](images/b.gif) |