![](images/b.gif) |
วันที่ 11 - 13 พฤศจิกายน 2563 กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ได้ร่วมกับสำนักงานป้องกันควบคุมโรคที่ 3 นครสวรรค์ ทำการประเมินคุณภาพการจัดบริการอาชีวอนามัยและเวชกรรมสิ่งแวดล้อมใน รพ.สต. ที่ประเมินตนเองระดับดีเด่น จำนวน 6 แห่ง ใน 5 อำเภอ คือ อำเภอเมืองอุทัยธานี อำเภอทัพทัน อำเภอสว่างอารมณ์ อำเภอหนองขาหย่าง และอำเภอบ้านไร่ เพื่อให้คำแนะนำในการปฏิบัติงานและพัฒนาต่อยอดให้เป็นระดับดีเด่น และพร้อมรองรับการประเมินในปี 2564 ต่อไป |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 17 พฤศจิกายน 2563 |
|
![](images/b.gif) |