![](images/b.gif) |
วันที่ 21 ธันวาคม 2563 นายแพทย์ปรารถนา ประสงค์ดี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี พร้อมคณะเจ้าหน้าที่จากกลุ่มงานต่างๆ ของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ร่วมกันออกตรวจเยี่ยมการดำเนินงานสาธารณสุขในเขตพื้นที่อำเภอลานสัก อันประกอบด้วยสาธารณสุขอำเภอ และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล เพื่อเป็นกำลังใจแก่เจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงาน แล้วจึงเข้าเยี่ยมผู้ป่วยติดเตียงที่ครัวเรือน หมู่ที่ 11 บ้านอ่างห้วยดง ตำบลระบำ ตามนโยบาย 3 หมอของกระทรวงสาธารณสุขสร้างความปลาบปลื้มใจให้แก่ผู้ป่วยและญาติเป็นอย่างยิ่ง |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานสื่อสารองค์กร เมื่อวันที่ : 22 ธันวาคม 2563 |
|
![](images/b.gif) |