![](images/b.gif) |
นายแพทย์สุขุม กาญจนพิมาย ผู้ตรวจราชการสาธารณสุขเขต 3 นายแพทย์บุญชัย ธีระกาญจน์ สาธารณสุขนิเทศเขต 3 พร้อมคณะผู้แทนกรม กอง ของกระทรวงสาธารณสุขเข้าตรวจราชการพื้นที่จังหวัดอุทัยธานี เพื่อติดตามการดำเนินงานด้านสุขภาพของจังหวัด รับฟังปัญหาและร่วมหาแนวทางแก้ไข ระหว่างวันที่ 13-15 กรกฎาคม 2559 โดยมีทีมงานของอุทัยธานี นำโดยนายแพทย์มนู ศุกลสกุล นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ให้การต้อนรับ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 14 กรกฎาคม 2559 |
|
![](images/b.gif) |