![](images/b.gif) |
วันที่ 16 สิงหาคม 2559 จังหวัดอุทัยธานีจัดประชุมคณะอนุกรรมการฝ่ายวางแผน แพทย์อาสาสมเด็จพระศรีคนรินทราบรมราชชนนี(พอ.สว.)จังหวัดอุทัยธานี ที่ห้องประชุม 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี โดยมีนายวิศิษฐ คูรัตนเวช รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานีเป็นประธาน โดยในการประชุมครั้งนี้มีวาระสำคัญคือ การจัดทำแผนปฏิบัติงานหน่วยแพทย์ พอ.สว.ในปี 2560 เพื่อให้เป็นไปตามเป้าหมายของการจัดตั้งหน่วยแพทย์ฯ ทั้งทางด้านพื้นที่ดำเนินการและประชาชนกลุ่มเป้าหมาย |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 16 สิงหาคม 2559 |
|
![](images/b.gif) |