![](images/b.gif) |
วันที่ 4 ตุลาคม 2559 นพ.โอภาส การย์กวินพงศ์ ผู้ตรวจราชการสาธารณสุข เขต 3 เดินทางมายังห้องประชุมโรงพยาบาลอุทัยธานีเพื่อเป็นประธานในการประชุม คปสข.3 ครั้งที่ 1 ภายหลังการเข้ามารับหน้าที่ โดยมีคณะผู้บริหารสาธารณสุขของเขตนำโดย นพ.บุญชัย ธีระกาญจน์ สาธารณสุขนิเทศเขต 3 ให้การต้อนรับก่อนเข้าสู่วาระการประชุมอันประกอบไปด้วยนโยบายของกระทรวงสาธารณสุขปี 2560 ค่านิยมร่วมของกระทรวง(MOPH) และการเตรียมรับการมาราชการที่จังหวัดอุทัยธานีของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุขในวันที่ 20 ตุลาคม 2559 และเรื่องอื่นๆจนเสร็จสิ้นการประชุม |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 6 ตุลาคม 2559 |
|
![](images/b.gif) |