![](images/b.gif) |
หน่วยงานสาธารณสุขในจังหวัดอุทัยธานีเร่งรัดในการใช้จ่ายงบประมาณไตรมาศแรก โดยเฉพาะในการจัดประชุมอบรมต่างๆ ที่ทุกหน่วยงาน และกลุ่มงานจัดการประชุม อบรมกันวันละไม่ต่ำกว่า 3-4 งาน ผู้เข้าร่วมประชุมจาก หน่วยงาน และ รพ.สต.มาร่วมรับการถ่ายทอดแนวทางทำงานกันเป็นอย่างดี โดยยังเน้นการบูรณาการว่าหากร่วมกันได้ให้จัดครั้งละหลายหัวข้อ ตั้งความคาดหวังกันว่าเป้าหมายคือต้องใช้จ่ายงบอบรมให้ได้ 50 % ภายในงวดนี้ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 20 ธันวาคม 2559 |
|
![](images/b.gif) |