![](images/b.gif) |
เพื่อร่วมส่งความสุขให้ชาวอุทัยธานี..เป็นของขวัญปีใหม่ 2560..สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นำโดยนายแพทย์มนู ศุกลสกุล นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ร่วมกับพาณิชย์จังหวัดอุทัยธานี ศูนย์ดำรงธรรม และสำนักงานคุ้มครองผู้บริโภคจังหวัดอุทัยธานี ลงพื้นที่ตรวจสอบเฝ้าระวังคุณภาพของผลิตภัณฑ์อาหารที่จัดจำหน่ายรวมในรูปแบบกระเช้าของขวัญ เพื่อให้เกิดความปลอดภัยต่อผู้บริโภค และสร้างความมั่นใจให้กับผู้บริโภค พร้อมทั้งตรวจสอบเฝ้าระวังการจำหน่ายบุหรี่ สุรา เพื่อให้เกิดความปลอดภัยต่อประชาชน เป็นการมอบความปลอดภัยและส่งความสุข เป็นของขวัญปีใหม่แด่ประชาชนชาวอุทัยธานี |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 5 มกราคม 2560 |
|
![](images/b.gif) |