![](images/b.gif) |
วันที่ 30 มกราคม 2560 เวลา 11.30 น. นพ.มนู ศุกลสกุล นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ในฐานะผู้บริหารหน่วยงานได้ทำการประกาศแสดงเจตจำนง ในการบริหารงานด้วยความซื่อสัตย์สุจริต ต่อข้าราชการและเจ้าหน้าที่ของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานีทุกคน และบรรยายแนวทางการพัฒนาตนเพื่อให้หน่วยงานให้การบริการประชาชนและผู้มาติดต่อราชการด้วยความโปร่งใสเป็นธรรม และขอให้คุณธรรมประการนี้ติดอยู่ในตัวของทุกคนในสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 30 มกราคม 2560 |
|
![](images/b.gif) |