อุทัยธานี คว้าจังหวัดดำเนินงาน To Be number one ดีเด่นของภาคเหนือ
ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี แรงงานจังหวัดอุทัยธานี และศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี ไปร่วมประชุมและนำเสนอผลการดำเนินงาน To Be number one ของจังหวัดอุทัยธานีที่จังหวัดเชียงใหม่ เมื่อวันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2560 และได้รางวัลจังหวัดดำเนินงาน To Be number one ดีเด่นของภาคเหนือ