![](images/b.gif) |
นพ.มนู ศุกลสกุล นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานีพร้อมคณะข้าราชการสาธารณสุข เข้าร่วมพิธีถวายสักการะ "พระบิดาแห่งมาตรฐานการช่างไทย" เพื่อเทิดพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ที่พระองค์ทรงมีพระมหากรุณาธิคุณต่อปวงชนชาวไทย และทรงพระปรีชาสามารถด้านการช่าง รวมทั้งทรงให้ความสำคัญในการพัฒนาฝีมือแรงงานของช่างไทยให้มีความเป็นมาตรฐานสากล จัดขึ้น ณ อาคารสำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดอุทัยธานี วันที่ 2 มีนาคม 2560 เวลา 08.00 น. |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 3 มีนาคม 2560 |
|
![](images/b.gif) |