![](images/b.gif) |
วันที่ 5 เมษายน 2560 นายไมตรี ไตรติลานันท์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานีเป็นประธานการประชุมคณะกรรมการอำนวยการโครงการ TO BE NUMBER ONE จังหวัดอุทัยธานี ที่ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี โดยในรายละเอียดคือการวางแผนการดำเนินงานเชิงรุกในทุกกลุ่มเป้าหมายของปีงบประมาณ 2560 ให้มีประสิทธิภาพและประสบความสำเร็จตามเป้าประสงค์ อีกทั้งมุ่งพัฒนาอุทัยธานีจากจังหวัดที่ดำเนินงาน TO BE NUMBER ONE ดีเด่นของภาคเหนือประจำปี 2559 ไปสู่ระดับที่สูงขึ้นในปีนี้ และปีต่อๆไป |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 5 เมษายน 2560 |
|
![](images/b.gif) |