![](images/b.gif) |
วันที่ 11 เมษายน 2560 เวลา 09.00 น.สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นำโดยนางสมพิศ ปัญญาชนวัฒน์ รอง นพ.สสจ.อุทัยธานี พร้อมเจ้าหน้าที่เข้าร่วมกับทางจังหวัดฯ ในการรณรงค์ความปลอดภัยบนท้องถนนช่วงวันสงกรานต์อันเป็นวันหยุดยาว ณ บริเวณท่ารถขนส่ง บขส.และศูนย์จราจรเมืองอุทัยธานี โดยมีผู้ที่เคยประสบอุบัติเหตุจากรถจนเป็นคนพิการจำนวนนับสิบท่าน มาร่วมในการรณรงค์ครั้งนี้ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 11 เมษายน 2560 |
|
![](images/b.gif) |