![](images/b.gif) |
วันที่ 11 เมษายน 2560 นายไมตรี ไตรติลานันท์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานเปิดการประชุมสมัชชาสุขภาพจังหวัดอุทัยธานี ครั้งที่ 1 พ.ศ.2560 ณ มหาวิทยาลัยรามคำแหงสาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติจังหวัดอุทัยธานี และมี นพ.มนู ศุกลสกุล นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี กรรมการฝ่ายอำนวยการและเลขานุการ เป็นประธานการพิจารณารับรองข้อเสนอประเด็นนโยบายสาธารณะเพื่อสุขภาพ โดยเมื่อเสร็จสิ้นการประชุมครั้งนี้ ก็จะทำให้ได้ประเด็นที่จะนำเสนอต่อให้สำนักงานคณะกรรมการสุขภาพแห่งชาติ ดำเนินการตามขั้นตอนต่อไป |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 12 เมษายน 2560 |
|
![](images/b.gif) |