![](images/b.gif) |
วันที่ 9 พฤษภาคม 2560 ที่ห้องประชุมสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นายแมนรัตน์ รัตนสุคนธ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการอำนวยการ โครงการรณรงค์ป้องกันเเละแก้ไขปัญหายาเสพติด (TO BE NUMBER ONE) จังหวัดอุทัยธานี ครั้งที่ 2 มี นพ.มนู ศุกลสกุล นพ.สสจ.อุทัยธานีให้การต้อนรับและร่วมในการประชุม โดยในคราวนี้มีเนื้อหาว่าด้วยเรื่องการเตรียมการรับการติดตามผลการดำเนินงานในพื้นที่จังหวัด TO BE NUMBER ONE ดีเด่นระดับประเทศ ที่คณะผู้ประเมินฯจะมาทำการประเมินในวันที่ 24 พฤษภาคม 2560 |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 18 พฤษภาคม 2560 |
|
![](images/b.gif) |