![](images/b.gif) |
วันพุธที่ 24 พฤษภาคม 2560 เวลา 13.30 น.ที่ศาลากลางจังหวัดอุทัยธานี นายแมนรัตน์ รัตนสุคนธ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานต้อนรับคณะกรรมการติดตามผลการดำเนินงานในพื้นที่จังหวัด TO BE NUMBER ONE ดีเด่นระดับประเทศ โดยมีขั้นตอนคือ คณะกรรมการเยี่ยมชมนิทรรศการและกิจกรรมผลงานของชมรม TO BE NUMBER ONE ที่นำมาแสดงโดยสมาชิกของชมรมจากทุกกลุ่มเป้าหมายที่จังหวัดอุทัยธานีได้มีการดำเนินงาน จากนั้นจึงเข้าสู่การบรรยายสรุปโดยผู้ว่าราชการจังหวัด ร่วมกับ นพ.มนู ศุกลสกุล นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ศึกษาธิการจังหวัด และแรงงานจังหวัด ก่อนที่คณะผู้ติดตามประเมินผลงานฯทั้ง 3 ท่านจะได้พูดคุยซักถามและให้ข้อเสนอแนะแก่ทางจังหวัด เพื่อความพร้อมในการเข้าร่วมประกวดผลการดำเนินงาน TO BE NUMBER ONE ระดับประเทศ ซึ่งจะจัดขึ้นที่ส่วนกลางในวาระต่อไป |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 26 พฤษภาคม 2560 |
|
![](images/b.gif) |