![](images/b.gif) |
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี โดยกลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ จัดการอบรมในโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากรสาธารณสุขแกนนำส่งเสริมโภชนาการและการออกกำลังกายในวัยทำงาน ระหว่างวันที่ 13-14 มิถุนายน 2560 ณ ห้องประชุมโรงพยาบาลหนองฉาง โดยมีกลุ่มเป้าหมายเป็นเจ้าหน้าที่สาธารณสุขสถานบริการละ 1 คนและสำนักงานสาธารณสุขอำเภอละ 1 คน โดยได้รับความอนุเคราะห์วิทยากรจากศูนย์อนามัยที่ 3 จังหวัดนครสวรรค์ นำทีมโดย ดร.วณิชา กิจวรพัฒน์ มาให้ความรู้ในด้านโภชนาการ ฝึกทักษะการออกกำลังกาย "เก้าอี้ขยี้พุง" Fit for fun และการนอนหลับสนิท |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 15 มิถุนายน 2560 |
|
![](images/b.gif) |