![](images/b.gif) |
วันพุธที่ 9 สิงหาคม พ.ศ. 2560 เวลา นางสมพิศ ปัญญาชนวัฒน์ และนายสมจิตร ทัศนจันทร์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี นำออกไม้จันทน์ที่บุคลากรสาธารณสุข อันประกอบด้วยกลุ่มงานของ สสจ.อุทัยธานี สาธารณสุขอำเภอ และรพ.สต. รวมพลังความดี ด้วยจิตอาสาประดิษฐ์ดอกไม้จันทน์ขึ้นมา ทำพิธีส่งมอบให้กับทางจังหวัดอุทัยธานีทำการรวบรวมเพื่อใช้ในพระราชพิธีถวายพระเพลิงพระบรมศพ พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดชฯ ในเดือนตุลาคม 2560 ต่อไป |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 9 สิงหาคม 2560 |
|
![](images/b.gif) |