![](images/b.gif) |
คัพทัพทัน จังหวัดอุทัยธานี นำเสนอผลงานดีเด่น เรื่องการดำเนินงานอำเภอควบคุมโรคเข้มแข็งแบบยั่งยืน โดยคุณสมเจตน์ ไวสาริกิจ ผู้ช่วยสาธารณสุขอำเภอทัพทัน ภายในการประชุมเชิงปฏิบัติการเพิ่มประสิทธิภาพการขับเคลื่อน(ร่าง)กรอบแผนยุทธศาสตร์ 20 ปี ด้านการป้องกัน ควบคุมโรคและภัยสุขภาพ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2561 ณ โรงแรมกระบี่รีสอร์ท จังหวัดกระบี่ และในวันที่ 31 สิงหาคม 2560 เวลา 10.00 น. นพ. มนู ศุกลสกุล นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ได้ขึ้นรับรางวัลดีเด่นอำเภอควบคุมโรคเข้มเเข็ง ของเขตสุขภาพที่ 3 ให้กับ อำเภอทัพทัน จังหวัดอุทัยธานี จาก นพ.โสภณ เมฆธน ปลัดกระทรวงสาธารณสุข |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 5 กันยายน 2560 |
|
![](images/b.gif) |