![](images/b.gif) |
วันที่ 2 พฤศจิกายน 2560 เวลาประมาณ 09.00 น.นายพลากร สุวรรณรัฐ องคมนตรี และคณะ ได้เดินทางมายังที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลเกาะเทโพ อำเภอเมืองอุทัยธานี เพื่อตรวจเยี่ยมให้กำลังใจราษฎรผู้ประสบภัยน้ำท่วม และเชิญสิ่งของพระราชทานจาก สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณบดินทรเทพยวรางกูร จำนวน 800 ถุง อันประกอบไปด้วยเครื่องอุปโภคและบริโภค มาทำการมอบให้ผู้ประสบอุทกภัยในพื้นที่จังหวัดอุทัยธานี พร้อมร่วมประชุมและรับฟังการบรรยายสรุปสถานการณ์น้ำท่วมโดยนายแมนรัตน์ รัตนสุคนธ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 3 พฤศจิกายน 2560 |
|
![](images/b.gif) |