![](images/b.gif) |
ในการจัดงานประชุมชี้แจงหลักเกณฑ์การดำเนินงานและการบริหารกองทุนหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ ปีงบประมาณ 2561 ของเขตสุขภาพที่ 3 เมื่อวันที่ 8 พฤศจิกายน 2560 ณ ห้องประชุมบ้านสวนรีสอร์ท จังหวัดนครสวรรค์ นพ.มนู ศุกลสกุล นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ได้เข้ารับรางวัลโล่ประกาศเกียรติคุณ เรื่องการบริหารจัดการงบค่าบริการทางการแพทย์ที่เบิกจ่ายในลักษณะงบลงทุน ของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี จากนายปรีชา เรืองจันทร์ ประธานคณะอนุกรรมการ สป.สข.3 ผู้เป็นประธานในงาน นอกจากนี้จังหวัดอุทัยธานียังมีหน่วยงานสาธารณสุขเข้ารับรางวัลอื่นๆ เช่น โรงพยาบาลอุทัยธานีโดย พญ.พัชรา ชาติอุดมพันธ์ โรงพยาบาลหนองฉางโดย นพ.ประเสริฐ มงคลสิริ ผู้อำนวยการฯ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 13 พฤศจิกายน 2560 |
|
![](images/b.gif) |