![](images/b.gif) |
วันที่ 28 ธันวาคม 2560 หน่วยงานสาธารณสุขในจังหวัดอุทัยธานี นำโดย นพ.มนู ศุกลสกุล นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ได้นัดหมายกันจัดกิจกรรม Big cleaning day ตามนโยบายกระทรวงสาธารณสุข และเพื่อตอบสนองต่อการดำเนินงาน 5 ส.อันเป็นนโยบายของทางจังหวัดอุทัยธานีเอง โดยที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานีนั้น ได้ร่วมกันทำความสะอาดและปรับปรุงสิ่งแวดล้อมบริเวณโดยรอบอาคาร นำทีมโดย นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ท่าน ผชช.ว และท่าน ผชช.ส พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ของสำนักงานฯ ทุกคน และมีเจ้าหน้าที่จำนวนมากที่มาร่วมกิจกรรมในรูปแบบจิตอาสา ด้วยความตั้งมั่น ตั้งใจและมีความสุข |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 29 ธันวาคม 2560 |
|
![](images/b.gif) |