![](images/b.gif) |
วันที่ 5 มกราคม 2561 นายนุภาษ สันตยานนท์ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานการประชุมคณะทำงานสรรหาวัตถุดิบสนับสนุนโครงการโรงพยาบาลอาหารปลอดภัย ครั้งที่ 1/2561 เป็นการหารือกับทุกฝ่ายผู้เกี่ยวข้อง ในเรื่องสินค้าเกษตรที่จะจำหน่ายให้แก่โรงพยาบาลเพื่อเป็นอาหารผู้ป่วย อันเป็นการช่วยเหลือเกษตรกรและได้สินค้าที่มีความสะอาดปลอดภัย ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบไปด้วยตัวแทนเกษตรกร ผู้แทนโรงพยาบาล และส่วนราชการสังกัดกระทรวงเกษตร โดยมีกลุ่มงานคุ้มครองผู้บริโภคฯ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานีเป็นผู้จัดการประชุม |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 4 มกราคม 2561 |
|
![](images/b.gif) |