![](images/b.gif) |
วันที่ 8 มกราคม 2561 เวลา 10.00 น. นพ.มนู ศุกลสกุล นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุทัยธานี ได้ทำการซักซ้อมความพร้อมด้านสาธารณสุขกับเจ้าหน้าที่ผู้รับผิดชอบ ในโอกาสสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินทรงปฏิบัติพระราชกรณียกิจ ในพื้นที่จังหวัดอุทัยธานี โดยในวันพุธที่ 10 มกราคม 2561 เวลา 09.00 น. จะเสด็จพระราชดำเนินไปทรงวางศิลาฤกษ์อาคารผู้ป่วยนอกและอุบัติเหตุ 9 ชั้นโรงพยาบาลอุทัยธานี อำเภอเมืองอุทัยธานี จังหวัดอุทัยธานี และในพื้นที่ทรงงานอื่นๆ ของการเสด็จพระราชดำเนินครั้งนี้ เพื่อให้เกิดความพร้อมและเพื่อให้ทุกสิ่งที่รับผิดชอบเป็นไปอย่างสมบูรณ์แบบ |
|
เพิ่มโดย : กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย เมื่อวันที่ : 8 มกราคม 2561 |
|
![](images/b.gif) |